App Logo

No.1 PSC Learning App

1M+ Downloads
Raghu bought toffees at 10 for a rupee. How many for a rupee must he sell to gain 400%?

ATwo

BFive

CFour

DThree

Answer:

A. Two

Read Explanation:

Two


Related Questions:

പഞ്ചസാരയുടെ വില 20% വർധിച്ചാൽ, ചെലവ് നിലനിർത്തുന്നതിന് ഉപഭോഗം എത്ര കുറക്കണം ?
5000 രൂപയ്ക്ക് വാങ്ങിയ ഒരു മൊബൈൽ ഫോൺ ജാവേദ് 20 ശതമാനം നഷ്ടത്തിലാണ് വിറ്റതെങ്കിൽ എത്ര രൂപയ്ക്കായിരിക്കും വിറ്റിട്ടുണ്ടാവുക?
ഒരാൾ രണ്ട് കുതിരകളെ 6,000 രൂപയ്ക്ക് വിൽക്കുന്നു. ഇടപാടിൽ നഷ്ടമോ ലാഭമോ അയാൾക്ക് ഇല്ല. അയാൾ ഒരു കുതിരയെ 25 ശതമാനം ലാഭത്തിൽ വിറ്റെങ്കിൽ, മറ്റേ കുതിരയെ വിൽക്കുന്ന നഷ്ടത്തിന്റെ ശതമാനം എത്രയാണ്?
3 pencils and 5 pens together cost ₹81, whereas 5 pencils and 3 pens together cost ₹71. The cost of 1 pencil and 2 pens together is:
A shopkeeper marks up an item by 25% above its cost price. If the cost price of the item is ₹500, what is the marked price (in ₹)?